KIAMBATISHO
MIRADI YA IRUWASA
Jedwali Na. 1

Taarifa ya Utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo Iliyotengewa Fedha katika Bajeti ya Mwaka 2022/23 Hadi Kufikia Tarehe 30 Juni, 2023 

	Na. 
	Taasisi
	Jina la Mradi / Huduma 
	Chanzo cha Fedha 
	Bajeti iliyoidhinishwa Mwaka 2022/23
	Fedha Zilizopokelewa Hadi Juni, 2023 
	Fedha Zilizotumika hadi kufikia Juni, 2023 
	Hali Halisi ya ya Utekelezaji 

	1.
	IRUWASA
	Mradi wa uboreshaji huduma ya majisafi kwenye vijiji 29 vya Kilolo (5) na Isimani (24).
	Serikali Kuu
	           4,445,445,110.47 

	3,951,594,781.97
	3,908,594,781.97

	Mradi umekamilika kwa asilimia 92

	2.
	
	Upanuzi wa Mtandao wa Majisafi Manispaa ya Iringa na Miji ya Kilolo na Ilula (40km)
	Fedha za Ndani za IRUWASA
	524,800,000
	490,000,000
	490,000,000
	Utekelezaji umekamilika kwa 100%

	3.
	
	Mradi wa Uboreshaji wa Huduma ya Maji Mji wa Ilula na Vijiji vya Imalutwa na Mazombe. Mradi huu umelenga kuongeza mtandao wa usambazaji maji hasa maeneo ambayo hayajafikiwa. Jumla ya 26km za bomba zitalazwa na jumla ya wananchi 7,455 watanufaika na mradi.
	Serikali Kuu
	445,739,445.15
	80,000,000
	80,000,000
	25%

	4.
	
	Mradi wa uboreshaji wa huduma ya maji mji wa Kilolo. Mradi huu umelenga kuongeza kiasi cha maji yanayozalishwa kwa siku kwa ujenzi wa chanzo cha Mwosongela II chenye uwezo wa kuzalisha kiasi cha lita 691,000 kwa siku. Matarajio ni kuwafikia jumla ya wananchi 6,871.
	Serikali Kuu
	825,812,568.80
	125,000,000
	1250,000,000
	25%

	
	
	
	
	
	
	
	

	
	
	
	
	
	
	
	

	
	
	
	
	
	
	
	


Chanzo: Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa, 2023
Jedwali Na. 2

Taarifa ya Miradi ya Maendeleo Inayotekelezwa katika Mpango na Bajeti ya Mwaka wa Fedha 2023/24 
	Na. 
	Taasisi
	Jina la Mradi / Huduma 
	Chanzo cha Fedha 
	Bajeti iliyoidhinishwa Mwaka 2023/24

	1.
	IRUWASA
	Mradi wa Upanuzi wa Mtandao wa Majisafi Katika kata za Kalenga, Mseke na Luhota.
	Serikali Kuu
	400,000,000

	2.
	
	Mradi wa Uboreshaji wa Huduma ya Majisafi katika Mji wa Kilolo
	Serikali Kuu
	300,000,000

	3.
	
	Ujenzi wa Mradi wa Uboreshaji Huduma ya Maji wa Isimani - Kilolo
	Serikali Kuu
	470,306,365

	4.
	
	Ujenzi wa mifumo ya majisafi na Majitaka Manispaa ya Iringa
	Serikali Kuu
	120,000,000

	
	
	
	Fedha za Nje
	3,926,953,542

	5.
	
	Upanuzi wa Mtandao wa Majisafi Manispaa ya Iringa na Miji ya Kilolo na Ilula (40km)
	Fedha za Ndani za IRUWASA
	579,532,358

	6.
	
	Upanuzi wa Mtandao wa majitaka Manispaa ya Iringa (6km)
	Fedha za Ndani za IRUWASA
	211,307,000


Chanzo: Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa, 2023

